ผู้ประสานงานการแลกเปลี่ยนเรียนรู้ การนำเสนอผลงาน
การประกวดแข่งขันกิจกรรมการเรียนรู้ ภายใต้โครงการเสริมสร้างคุณธรรม จริยธรรม
และธรรมาภิบาลในสถานศึกษา และสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา (โครงการโรงเรียนสุจริต) ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. ๒๕๖๔ ระดับภูมิภาค ในรูปแบบออนไลน์ (ภาคเหนือ) ณ สพป.อุตรดิตถ์ เขต 1 และ สหกรณ์ออมทรัพย์ครูอุตรดิตถ์ จำกัด |
||||||
ที่ | เลขที่เกียรติบัตร | ชื่อ-สกุล | ตำแหน่ง | สังกัด | Download | |
1 | 0563 | นางจันแรม พงษ์สิงห์ | ศึกษานิเทศก์ | สพป.กำแพงเพชร เขต 1 | Download | |
2 | 0564 | นางสาวศิวาพร ค่ำยัง | ศึกษานิเทศก์ | สพป.กำแพงเพชร เขต 2 | Download | |
3 | 0565 | นางจินดาภา ละฟู่ | ศึกษานิเทศก์ | สพป.เชียงใหม่ เขต 1 | Download | |
4 | 0566 | นางสาวส้มโอ อ่องประกฤติ | ศึกษานิเทศก์ | สพป.เชียงใหม่ เขต 2 | Download | |
5 | 0567 | นางสาวอรณัชชา เตชะวงค์ | ศึกษานิเทศก์ | สพป.เชียงใหม่ เขต 3 | Download | |
6 | 0568 | นางสาวรสพร พรวนหาญ | ศึกษานิเทศก์ | สพป.เชียงใหม่ เขต 4 | Download | |
7 | 0569 | นายอุดรพัฒน์ บุญมา | ศึกษานิเทศก์ | สพป.เชียงใหม่ เขต 5 | Download | |
8 | 0570 | นางวัฒนา ประทรวงศักดิ์ | ศึกษานิเทศก์ | สพป.เชียงใหม่ เขต 6 | Download | |
9 | 0571 | นางสาวธิดาจันทร์ ทะปาละ | ศึกษานิเทศก์ | สพป.เชียงราย เขต 1 | Download | |
10 | 0572 | นายสุวิทย์ บั้งเงิน | ศึกษานิเทศก์ | สพป.เชียงราย เขต 2 | Download | |
11 | 0573 | นายวีรพงษ์ ภิมาลย์ | ศึกษานิเทศก์ | สพป.เชียงราย เขต 3 | Download | |
12 | 0574 | นายสังคม ณ น่าน | ศึกษานิเทศก์ | สพป.เชียงราย เขต 4 | Download | |
13 | 0575 | นางสาวกรรณิกา สิทธิการ | ศึกษานิเทศก์ | สพป.ตาก เขต 1 | Download | |
14 | 0576 | นางอุบลรัตน์ บุญลือ | ศึกษานิเทศก์ | สพป.ตาก เขต 2 | Download | |
15 | 0577 | นางมนัสนันท์ กุลวงศ์ | ศึกษานิเทศก์ | สพป.เพชรบูรณ์ เขต 1 | Download | |
16 | 0578 | นางปาณชีพ เกษามูล | ศึกษานิเทศก์ | สพป.เพชรบูรณ์ เขต 2 | Download | |
17 | 0579 | นางกัญจนา มีศิริ | ศึกษานิเทศก์ | สพป.เพชรบูรณ์ เขต 3 | Download | |
18 | 0580 | นางวิมลสิริ ประเทือง | ศึกษานิเทศก์ | สพป.แพร่ เขต 1 | Download | |
19 | 0581 | นายวีระพันธ์ ไชยบุตร | ศึกษานิเทศก์ | สพป.แพร่ เขต 2 | Download | |
20 | 0582 | นางสาวชลีพร อินต๊ะสาร | ศึกษานิเทศก์ | สพป.แม่ฮ่องสอน เขต 1 | Download | |
21 | 0583 | นายเจนตะวัน ศรีวิชัย | ศึกษานิเทศก์ | สพป.แม่ฮ่องสอน เขต 2 | Download | |
22 | 0584 | ศน.สุรเดช น้อยจันทร์ | ศึกษานิเทศก์ | สพป.นครสวรรค์ เขต 1 | Download | |
23 | 0585 | นางรุจิรา มธุรส | ศึกษานิเทศก์ | สพป.นครสวรรค์ เขต 2 | Download | |
24 | 0586 | นางสาวรัตนชนก รัตนภูมิ | ศึกษานิเทศก์ | สพป.นครสวรรค์ เขต 3 | Download | |
25 | 0587 | นางชุลีกร เชียงปะละ | ศึกษานิเทศก์ | สพป.น่าน เขต 1 | Download | |
26 | 0588 | นางสาวรักษ์ศิริ จิตอารี | ศึกษานิเทศก์ | สพป.น่าน เขต 2 | Download | |
27 | 0589 | นายสมเกียรติ อ้อยหวาน | ศึกษานิเทศก์ | สพป.พะเยา เขต 1 | Download | |
28 | 0590 | นายสุรวัฒน์ เมืองมูล | ศึกษานิเทศก์ | สพป.พะเยา เขต 2 | Download | |
29 | 0591 | นางนิสสรณ์ กัณฑษา | ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ | สพป.พิจิตร เขต 1 | Download | |
30 | 0592 | ว่าที่ร้อยตรีหญิงเสาวลักษณ์ สินสมุทร์ | ศึกษานิเทศก์ | สพป.พิจิตร เขต 2 | Download | |
31 | 0593 | นางกชวิมล ไชยะโสดา | ศึกษานิเทศก์ | สพป พิษณุโลก เขต 1 | Download | |
32 | 0594 | นายอำพล ช้างพินิจ | ศึกษานิเทศก์ชำนาญการ | สพป พิษณุโลก เขต 2 | Download | |
33 | 0595 | นางณัฐพร พ่วงเฟื่อง | ศึกษานิเทศก์ | สพป พิษณุโลก เขต 3 | Download | |
34 | 0596 | นางสาวอัญชลี โทกุล | ศึกษานิเทศก์ | สพป.ลำปาง เขต 1 | Download | |
35 | 0597 | นางรวิสรา บุญทาหอม | ศึกษานิเทศก์ | สพป.ลำปาง เขต 2 | Download | |
36 | 0598 | นางขวัญใจ ชะเอม | นักวิชาการศึกษา | สพป.ลำปาง เขต 3 | Download | |
37 | 0599 | นางสุกัญญา ไชยบุญเรือง | ศึกษานิเทศก์ | สพป.ลำพูน เขต1 | Download | |
38 | 0600 | นางสาวอัญชัญ ธรรมสิทธิ์ | ศึกษานิเทศก์ | สพป.ลำพูน เขต2 | Download | |
39 | 0601 | นางณิชาภัทร ภู่ทอง | นักวิชาการศึกษา | สพป.สุโขทัย เขต 1 | Download | |
40 | 0602 | นางศุภจิต มาตมุงคุณ | ศึกษานิเทศก์ | สพป.สุโขทัย เขต 2 | Download | |
41 | 0603 | นางสาวเสาวพิศ อุ่นพันธ์ | ศึกษานิเทศก์ | สพป.อุตรดิตถ์ เขต 1 | Download | |
42 | 0604 | นางสาวจุฑามาส พงษ์โนรี | ผอ.กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา | สพป.อุตรดิตถ์ เขต 2 | Download | |
43 | 0605 | นางสาวธัญรดี พากเพียร | ศึกษานิเทศก์ | สพม.กำแพงเพชร | Download | |
44 | 0606 | นายปฏิภาณ โรจน์รุ่ง | ศึกษานิเทศก์ | สพม.เชียงใหม่ | Download | |
45 | 0607 | นายปริญญา รักพ่อ | นักวิชาการศึกษา | สพม.เชียงราย | Download | |
46 | 0608 | นางสาวสิรปภา กมุธากรณ์ | นักจิตวิทยา | สพม.ตาก | Download | |
47 | 0609 | นายชวเลิศ สิทธิพัฒนา | ศึกษานิเทศก์ | สพม.แพร่ | Download | |
48 | 0610 | นายชัยวุฒิ แปงหล้า | ศึกษานิเทศก์ | สพม.พิจิตร | Download | |
49 | 0611 | นางวิลาวัณย์ ฮ้อสิทธิสมบูรณ์ | ศึกษานิเทศก์ | สพม.นครสวรรค์ | Download | |
50 | 0612 | นางชนัดดา ทิพย์เลิศ | ศึกษานิเทศก์ | สพม.ลำปาง ลำพูน | Download | |
51 | 0613 | นางสาวปริศนา มณีวงศ์ | นักวิชาการศึกษา | สพม.สุโขทัย | Download | |
52 | 0614 | นางสาวยลพัชร์ มีเนน | ศึกษานิเทศก์ | สพม.เพชรบูรณ์ | Download | |
53 | 0615 | นางสุทรา เชียงแสน | นักวิชาการศึกษาชำนาญการพิเศษ | สพม.พะเยา | Download | |
54 | 0616 | นางสาวณัชชนิฏฐา พุ่มชุ่ม | ศึกษานิเทศก์ | สพม.พิษณุโลกอุตรดิตถ์ | Download |